Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:SC PC sợi dây vá,Dây nối sợi SC PC APC,Dây đeo sợi quang SC APC
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

SC PC sợi dây vá,Dây nối sợi SC PC APC,Dây đeo sợi quang SC APC

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây SC Patch > Dây nối cáp SC / APC

Dây nối cáp SC / APC

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-SC-015

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: Fiber Patch Cord

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: thâm quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Dây nối cáp SC / APC

Chúng tôi là công ty SC PC APC Fiber Patch Cord , sản phẩm của chúng tôi được sử dụng để liên kết các thiết bị và linh kiện, chúng tôi có các loại đầu nối sợi SC , lỗ chèn thấp và phản xạ ngược thấp. SC PC Fiber Patch Cord là một trong những thành phần được sử dụng phổ biến nhất trong mạng cáp quang, SC APC Fiber Optic Patch Cord được ứng dụng rộng rãi trong các mạng viễn thông, Gigabit Ethernet và Premise.

Tính năng, đặc điểm

(1) bên trong: gốm ferrule

(2) Tiêu chuẩn IEC GR-326-Core của Telcordia
(3) Sản xuất xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) đánh bóng tuyệt vời và 100% thử nghiệm.
(5) môi trường ổn định cao

(6) tùy chỉnh thứ tự có sẵn

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang (OAN)

Khung phân phối quang học thiết bị tích cực

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Hình ảnh chi tiết

Fiber Patch CordSc Fc Patch CableSc Lc Fiber Optical Patch CordSc Apc To Fc Patch Cord

Công ty của chúng tôi

Foclink Communications Co, Ltd là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên về R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông quang học sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm dây quang Patch, o ptical bộ chuyển đổi, Fast nối sợi quang, sợi Connectors, Attenuators sợi, sợi Junction Box, Fiber Optic Chấm dứt Box vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng thông rộng, phát sóng, CATV và ngành công nghiệp mạng .


Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Dây SC Patch

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp