Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Dây cáp quang SC,Dây cáp quang Optic SC,Patch Cord SC SC
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Dây cáp quang SC,Dây cáp quang Optic SC,Patch Cord SC SC

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây SC Patch > SC SC cáp quang SC

SC SC cáp quang SC

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.75 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: PFC-SC-018

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: Sc Patch Cord

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

SC SC cáp quang SC

SC Fiber Patch Cord bao gồm một sợi đơn hoặc nhiều chế độ sợi dây và hai kết nối, một ở mỗi đầu. Cáp quang Optic SC Patch có sẵn trong cả hai chế độ đơn và nhiều chế độ, đi kèm với một miếng sắt zirconia gốm với pre-polished UPC hoặc APC. Patch Cord SC SC được sử dụng trong hai lĩnh vực ứng dụng chính: trạm làm việc máy tính đến cửa ra và các bảng vá lỗi hoặc trung tâm phân phối kết nối chéo quang học. Dây Patch Cordel cung cấp bộ sưu tập toàn diện về chiều dài và kết nối để đáp ứng nhu cầu của bạn cho việc triển khai.

Patch Cord Sc Sc

Đặc tính

(1) Bên trong: Gạch Ferrule

(2) GR-326-Core của Telcordia, tiêu chuẩn IEC
(3) Sản xuất Xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) Độ đánh bóng xuất sắc và được kiểm tra 100%.
(5) Môi trường ổn định cao

(6) Tùy chỉnh đơn đặt hàng

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang học (OAN)

Hộp kết nối cáp thiết bị hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Hình ảnh chi tiết

Optic Sc Patch CordSc Fiber Patch Cord

Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Dây SC Patch

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp