Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây SC Patch > SC APC Single Mode Lszh Dây Patch

SC APC Single Mode Lszh Dây Patch
SC APC Single Mode Lszh Dây Patch
SC APC Single Mode Lszh Dây Patch
SC APC Single Mode Lszh Dây Patch
SC APC Single Mode Lszh Dây Patch

SC APC Single Mode Lszh Dây Patch

Đơn giá: USD 0.75 / Piece/Pieces
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: PFC-SC-020

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: FC Fiber Patch Cord

Additional Info

    Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    Năng suất: 5000pieces/day

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: thâm quyến

    Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 8544700000

    Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

SC APC Single Mode Lszh Dây Patch

SC Lszh Patch Cord còn được gọi là sợi quang jumper hoặc sợi dây vá quang. Nó bao gồm một SC Single Mode Patch Cord chấm dứt với các đầu nối khác nhau ở đầu. Trong nhà SC APC SM Patch Cord được sử dụng trong hai lĩnh vực ứng dụng chính: trạm làm việc máy tính cho các ổ cắm và bảng vá hoặc trung tâm phân phối kết nối chéo quang học. Foclink cung cấp nhiều loại dây cáp quang bao gồm cáp đơn mode, đa mode, đa lõi, cáp patch bọc thép, cũng như sợi dây cáp quang và các loại cáp vá đặc biệt khác. Đối với hầu hết các loại cáp vá, SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ (đánh bóng APC / UPC) đều có sẵn. Ngoài ra, chúng tôi cũng có cáp MTP / MPO trong kho.

Patch Cord Tính năng

(1) bên trong: gốm ferrule

(2) Tiêu chuẩn IEC GR-326-Core của Telcordia
(3) Sản xuất xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) đánh bóng tuyệt vời và 100% thử nghiệm.
(5) môi trường ổn định cao

(6) tùy chỉnh thứ tự có sẵn

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Các ứng dụng dây cáp quang

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang (OAN)

Hộp chấm dứt thiết bị đang hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Sợi vá dây hình ảnh chi tiết

Indoor Sc Apc Sm Patch CordSc Optical Patch CordSc Fiber Optical Patch CordSc Single Mode Patch CordSc Apc To Fc Patch Cord

Công ty của chúng tôi

Foclink Communications Co, Ltd là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên về R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông quang học sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm Fiber Patch Cord , Fiber Connector, Fiber Optic Adapter , Fiber Optic Splitter , Fiber Optic kết nối nhanh chóng , Fiber Optic Connectors , suy hao sợi , ftth hộp vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng thông rộng, phát sóng, CATV và ngành công nghiệp mạng.

Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Dây SC Patch

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong