Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây SC Patch > Dây Patch đơn SC-PC

Dây Patch đơn SC-PC
Dây Patch đơn SC-PC
Dây Patch đơn SC-PC
Dây Patch đơn SC-PC
Dây Patch đơn SC-PC

Dây Patch đơn SC-PC

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FPC-SC-022

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: Fiber Patch Cord

Additional Info

    Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    Năng suất: 5000pieces/day

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: thâm quyến

    Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 8544700000

    Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Dây Patch đơn SC-PC

SC-PC SM Patch Cord còn được gọi là dây cáp quang hoặc dây cáp quang. Nó bao gồm một dây Patch Singlemode chấm dứt với các kết nối khác nhau trên đầu. SM Patch Cord được sử dụng trong hai lĩnh vực ứng dụng chính: trạm làm việc máy tính cho các ổ cắm và bảng vá hoặc trung tâm phân phối kết nối chéo quang học. SC Fiber Pach được sử dụng giống như dây vá, để kết nối thiết bị đầu cuối hoặc phần cứng mạng với hệ thống cáp cấu trúc.

Tính năng, đặc điểm

(1) bên trong: gốm ferrule

(2) Tiêu chuẩn IEC GR-326-Core của Telcordia
(3) Sản xuất xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) đánh bóng tuyệt vời và 100% thử nghiệm.
(5) môi trường ổn định cao

(6) tùy chỉnh thứ tự có sẵn

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang (OAN)

Khung phân phối quang học thiết bị tích cực

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Hình ảnh chi tiết

Sc Pc Sm Patch CordFiber Optic Patch CordSm Patch CordFiber Pach CordSinglemode Patch Cord



Công ty của chúng tôi

Foclink Communications Co, Ltd là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên về R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông quang học sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm dây quang Patch, o ptical bộ chuyển đổi, Fast nối sợi quang, sợi Connectors, Attenuators sợi, sợi Junction Box, Fiber Optic Chấm dứt Box vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng thông rộng, phát sóng, CATV và ngành công nghiệp mạng .



Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Dây SC Patch

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong