Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:SC ST bọc thép sợi patch cáp,Cáp quang SC đến ST,Dây Patch bọc thép
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

SC ST bọc thép sợi patch cáp,Cáp quang SC đến ST,Dây Patch bọc thép

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây SC Patch > SC đến ST bọc thép sợi dây vá

SC đến ST bọc thép sợi dây vá

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: PFC-SC-023

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: SC Fiber Patch Cord

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: thâm quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

SC đến ST bọc thép sợi dây vá

SC ST bọc thép sợi patch cáp giữ lại tất cả các tính năng của dây vá tiêu chuẩn, nhưng mạnh mẽ hơn nhiều. Dây Patch bọc thép sẽ không bị hư hại ngay cả khi được người lớn bước vào và chúng có khả năng kháng động vật gặm nhấm. Bằng cách sử dụng cáp patch bọc thép, bạn không cần phải lo lắng về loài gặm nhấm như chuột có thể cắn cáp. SC đến ST Fiber Cable là mạnh mẽ; chúng thực sự linh hoạt như dây vá quang chuẩn. Dây cáp quang bọc thép bọc thép được làm bằng đường kính ngoài tương tự với dây vá tiêu chuẩn, giúp chúng tiết kiệm không gian và mạnh mẽ. Hơn nữa, họ có thể được thực hiện với màu sắc áo khoác khác nhau và các loại áo khoác như OFNR vv

SC ST Armored Fiber Patch CableSC to ST Fiber CableArmored Patch CordArmored Fiber Optic JumperFc Duplex Armored Fiber Patch Cord

Công ty của chúng tôi

Foclink Communications Co, Ltd là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên về R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông quang học sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm sc patchcord , sợi patch cord lc, fc fc patch cord, st patch cable, om3 patch cord, pigtail sc, pigtail lc, pigtail st, pigtail fc vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng rộng, phát sóng , CATV và ngành công nghiệp mạng.

Tính năng, đặc điểm


(1) bên trong: gốm ferrule

(2) Tiêu chuẩn IEC GR-326-Core của Telcordia
(3) Sản xuất xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) đánh bóng tuyệt vời và 100% thử nghiệm.
(5) môi trường ổn định cao

(6) tùy chỉnh thứ tự có sẵn

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang (OAN)

Kết thúc thiết bị đang hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Hình ảnh chi tiết

Sc St Armored Patch Cord 3Fcapc Armored Patch CordFc Duplex Armored Fiber Patch Cord




Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Dây SC Patch

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp