Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:SC Pigtail,Pigtail SC,SC Pigtail Single Mode,SC Sm Pigtail,,
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

SC Pigtail,Pigtail SC,SC Pigtail Single Mode,SC Sm Pigtail,,

Trang Chủ > Sản phẩm > Sợi tóc Pigtail > SC Pigtail

SC Pigtail

Sản phẩm mục của SC Pigtail, chúng tôi là nhà sản xuất chuyên ngành từ Trung Quốc, SC Pigtail, Pigtail SC nhà cung cấp / nhà máy, bán buôn-chất lượng cao sản phẩm của SC Pigtail Single Mode R & D và sản xuất, chúng tôi có hoàn hảo sau bán hàng dịch vụ và hỗ trợ kỹ thuật. Rất mong nhận được sự hợp tác của bạn!
SC G652d Lszh Pvc áo khoác sợi Pigtail
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

SC G652d Lszh Pvc áo khoác sợi Pigtail SC Fiber Pigtail còn được gọi là G652d Lszh Fiber Pigtail. Pvc Jacket Pigtail là quan trọng của mạng quang. Chúng có các đầu nối tương tự hoặc khác nhau được lắp đặt ở đầu cáp quang .SC Fiber Pigtail được sử...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Nhanh chóng Sc / upc cơ khí sợi quang kết nối
  • Đơn giá:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Nhanh chóng Sc / upc cơ khí sợi quang kết nối Foclink kết nối nhanh chóng làm cho sợi chấm dứt nhanh chóng, dễ dàng và đáng tin cậy. Các đầu nối cáp quang này cung cấp chấm dứt mà không có bất kỳ phức tạp nào và không yêu cầu epoxy, không đánh bóng,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đầu nối nhanh quang FTTH SC / APC được nhúng sẵn
  • Đơn giá:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Đầu nối cáp quang FTTH SC / APC được nhúng sẵn Đầu nối cáp quang FTTH SC / APC được nhúng sẵn SC / APC FTTH Fast quang Fibe r kết nối thông tin liên lạc + thiết bị Foclink kết nối nhanh chóng làm cho sợi chấm dứt nhanh chóng, dễ dàng và đáng tin...

 Nhấn vào đây để chi tiết
FO SCC APC Single Pigtail
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

FO SCC APC Single Pigtail Fiber Optic Pigtail SC APC SM 9 125 Foclink cung cấp chế độ đơn 9/125, nhiều chế độ 50/125 và đa kiểu 62.5 / 125. Sợi xích sợi quang SC / APC có nhiều kết nối PC, UPC và APC khác nhau. SC APC Fiber Pigtail có sẵn trong các...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC Cáp quang đơn FO FO
  • Đơn giá:USD 0.42 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    10 Bag/Bags USD 0.42 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

SC Cáp quang đơn FO FO Sợi SC Pigtail phù hợp với các tiêu chuẩn của IEC, TIA / EIA, NTT và JIS. Cáp quang Pigtail được xây dựng bằng một mảnh và kéo thiết kế bằng chứng. SC Pigtail Single Mode có chi phí thấp nhưng hiệu suất cao, làm cho nó trở...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đầu nối SC SM Fiber Optik Connector
  • Đơn giá:USD 0.42 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    10 Bag/Bags USD 0.42 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Đầu nối SC SM Fiber Optik Connector SC SM Pigtail là một trong những mẫu stype sớm nhất và là một trong những sợi cáp quang được sử dụng phổ biến nhất, SC SM Pigtail rất tiện lợi và tiết kiệm chi phí, Fiber Optic Pigtail Connector được sử dụng rộng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC Fiber Optic Multimode OM3
  • Đơn giá:USD 0.42 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    10 Piece/Pieces USD 0.42 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

SC Fiber Optic Multimode OM3 Sợi đa sợi bao gồm cả Pigtail sợi quang OM3 . SC sợi quang Pigtail có kết nối với lớp cao cấp và với các đường kính ngoài 0.9mm tiêu biểu.Các sợi quang Pigtail với màu cáp khác nhau, đường kính cáp và các loại áo khoác...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Cáp sợi quang SC Single Mode
  • Đơn giá:USD 0.38 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    10 Bag/Bags USD 0.38 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Cáp sợi quang SC Single Mode Pigtail Single Mode là môi trường lý tưởng cho tất cả các ứng dụng sợi quang của bạn. Pigtail quang SC được thiết kế, sản xuất và thử nghiệm theo tiêu chuẩn ngành. Chất lượng của các bộ phận được sử dụng để xây dựng Sợi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Cáp quang SC Simplex
  • Đơn giá:USD 0.38 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    10 Bag/Bags USD 0.38 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Cáp quang SC Simplex SC APC Singlemode Ethernet Pigtail không được đệm, có một đầu nối quang được cài đặt sẵn ở một đầu cùng với một khoảng thời gian của sợi quang ở đầu kia. Đường kính của Pigtail SC SM Simplex là 0.9mm, 2.0mm và một số khác....

 Nhấn vào đây để chi tiết
Trung Quốc SC Pigtail Các nhà cung cấp
SC pigtail có sẵn trong dây đơn và duplex patch patch, bao gồm các chế độ đơn, multimode, OM3,9 / 125μm, 62.5 / 125μm, 50 / 125μm loại. Đó là một giải pháp tuyệt vời cho việc hàn nối tiếp, cung cấp một cách nhanh chóng để tạo ra các thiết bị truyền thông trong lĩnh vực FTTH. Để đảm bảo hiệu năng cao, đầu thu SC được sản xuất với các kết nối cao cấp. SC pigtail duy nhất thường là áo khoác màu vàng, trong khi pigtail SC là áo khoác da cam hoặc thủy tinh và sợi xơ SC Multimode OM3 thông thường là Aqua in Color.Foclink, nhà cung cấp đáng tin cậy SC pigtail, luôn bên cạnh bạn 7 * 24.
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp