Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Chế độ Pigtail đơn,Pigtail quang SC,Sợi quang Pigtail
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Chế độ Pigtail đơn,Pigtail quang SC,Sợi quang Pigtail

Trang Chủ > Sản phẩm > Sợi tóc Pigtail > SC Pigtail > Cáp sợi quang SC Single Mode

Cáp sợi quang SC Single Mode

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.38 / Bag/Bags
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FP-SC-002

Chứng nhận: GS, ISO, CE

Durability: >1000 Matings

Operating Temperature: -40~75

Return Loss: > 50db

Sleeve: Zirconia

Application: FTTH

Insertion Loss: IL<0.3db

Mode: SM Or MM

Color: Yellow Or White

Type: SC/UPC

Key Words: Pigtail Single Mode

Additional Info

Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic

Năng suất: 5000pcs/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Cáp sợi quang SC Single Mode

Pigtail Single Mode là môi trường lý tưởng cho tất cả các ứng dụng sợi quang của bạn. Pigtail quang SC được thiết kế, sản xuất và thử nghiệm theo tiêu chuẩn ngành. Chất lượng của các bộ phận được sử dụng để xây dựng Sợi quang Pigtail đảm bảo kết nối lặp lại lâu dài và cao. Foclink cung cấp nhiều tùy chọn kết nối, màu áo khoác và đường kính cũng như xếp hạng khả năng cháy khác nhau, và có khả năng xây dựng tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật cơ khí và hiệu năng nghiêm ngặt nhất của bạn.

Tính năng ( Fiber Pigtail, SC Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail ST, Pigtail FC):

Độ tin cậy cao

Mất mát trở lại cao

Mất chèn thấp


Ứng dụng

Mạng viễn thông

Mạng Lưới Địa phương

Cảm biến sợi quang

Thiết bị kiểm tra sợi quang học

Hệ thống truyền thông sợi quang

FTTH, LAN, PON & CATV quang học.

Đặc điểm kỹ thuật

Mode

SM

MM

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

Typical ≤0.2dB

Maximum ≤0.3dB

≤0.25dB

Return Loss

≥50dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Repeatability

≤0.1dB

Durability

≤0.2dB (1000 times mating)

Tensile Strengh

> 10kg

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours) 

Những bức ảnh

Pigtail Single ModePigtail Fibre OpticPigtail Fibre OpticPigtail FibreFibre Pigtail

Danh mục sản phẩm : Sợi tóc Pigtail > SC Pigtail

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp