Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây Patch Cáp Quang

Dây Patch Cáp Quang

Sản phẩm mục của Dây Patch Cáp Quang, chúng tôi là nhà sản xuất chuyên ngành từ Trung Quốc, Dây Cáp Quang Dây Một Chế Độ, Dây Patch Một Chế Độ nhà cung cấp / nhà máy, bán buôn-chất lượng cao sản phẩm của Cáp Kiểu đơn Chế độ R & D và sản xuất, chúng tôi có hoàn hảo sau bán hàng dịch vụ và hỗ trợ kỹ thuật. Rất mong nhận được sự hợp tác của bạn!

Xem:

    • Chế độ Singel Sợi quang Jumper Patch Cord

    Chế độ Singel Sợi quang Jumper Patch Cord

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    • Giấy chứng nhận: ISO

    Chế độ Singel Sợi quang Jumper Patch Cord Chế độ Singel Sợi quang Patch Cord là hoàn hảo cho các kỹ sư cần một sợi dây vá quang cho tốc độ cao và / hoặc đường truyền dài. Đây SM quang Patch Cord là bền và được xây dựng để cuối cùng trong khi cung cấp hiệu suất chất lượng cao. Sợi quang Jumper Patch Cord là dễ sử dụng...

    • LC Single Mode Sợi quang Patch Cord

    LC Single Mode Sợi quang Patch Cord

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    • Giấy chứng nhận: ISO

    LC Single Mode Sợi quang Patch Cord Single Mode Patch Cable LC Các tính năng chính một loạt các tùy chỉnh Simplex, Duplex và Mini Zip. Single Mode Fiber Optic Patch Cord đáp ứng RoHS tuân thủ, và tất cả Single Mode Fibre Patch Cable là 100% quang học thử nghiệm cho chèn mất để đảm bảo chất lượng cao, nó rất hiệu quả...

    • Chế tạo cáp quang sợi quang đơn mode

    Chế tạo cáp quang sợi quang đơn mode

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    • Giấy chứng nhận: ISO

    Chế tạo cáp quang sợi quang đơn mode Foclink là nhà sản xuất cáp quang quang học chuyên nghiệp, dây cáp LC Patch của chúng tôi được ứng dụng rộng rãi trong ứng dụng FTTH và FTTx, mạng xử lý dữ liệu, mạng viễn thông ... Single Mode Fiber Patch Cord đi kèm với sự lựa chọn của bạn về cấu hình dây vạch đơn giản hoặc...

    • Dây Cáp Quang Dây Một Mẫu

    Dây Cáp Quang Dây Một Mẫu

    • Đơn giá: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    • Giấy chứng nhận: ISO

    Dây Cáp Quang Dây Một Mẫu Một sợi cáp quang mô hình một là hoàn hảo cho các kỹ sư cần một sợi dây vá để truyền tốc độ cao và / hoặc đường dài. Kích thước chế độ, 8,3 / 125, được viết rõ ràng trên áo khoác, vì vậy sẽ không có sự nhầm lẫn với các sợi dây vá khác có thể được sử dụng. SM Fiber Patch Cord này bền và được...

    • Dây Cáp SC Singlemode

    Dây Cáp SC Singlemode

    • Đơn giá: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    • Giấy chứng nhận: ISO

    Dây Cáp SC Singlemode Patch Cord Cable còn được gọi là sợi nhảy hoặc dây viền sợi quang . SC SC Patch Cord là một trong những thành phần được sử dụng phổ biến nhất trong mạng cáp quang. Định nghĩa của `mode` như trong Singlemode dùng để chỉ chế độ truyền của ánh sáng sợi quang trong cáp sợi quang . Singlemode Duplex...

    • Dây cáp quang singlemode ST

    Dây cáp quang singlemode ST

    • Đơn giá: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    • Giấy chứng nhận: ISO

    Dây cáp quang singlemode ST Fiber Optic ST Patch Cord được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Singlemode Simplex Optic Fiber patchcord có một lõi đường kính lớn lớn hơn nhiều so với bước sóng ánh sáng truyền qua, và do đó có nhiều đường ánh sáng - một số bước sóng ánh sáng được sử dụng trong lõi sợi. Patch Cord Các...

    • Dây cáp quang singlemode FC

    Dây cáp quang singlemode FC

    • Đơn giá: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    • Giấy chứng nhận: ISO

    Dây cáp quang singlemode FC Singlemode Patch Cord có thể được sử dụng làm dây dẫn thiết bị và dây khu vực làm việc. Định nghĩa của 'chế độ' như trong Singlemode đề cập đến chế độ truyền của ánh sáng sợi quang trong lõi cáp quang FC-sợi , Singlemode truyền tia sáng đơn hoặc các chế độ cùng một lúc. Chúng tôi...

Trung Quốc Dây Patch Cáp Quang Các nhà cung cấp

Dây sợi quang đơn mode là một sợi đơn thủy tinh có đường kính từ 8,3 đến 10 microns có một phương thức truyền. Single Mode Fiber với đường kính tương đối hẹp, qua đó chỉ có một chế độ sẽ truyền phổ biến là 1310 hoặc 1550nm. Mang băng thông cao hơn sợi đa, nhưng đòi hỏi một nguồn ánh sáng với chiều rộng quang phổ hẹp. Từ đồng nghĩa là sợi quang đơn mode, sợi đơn chế độ, ống dẫn quang đơn chế độ, sợi quang mode đơn.
Sợi đơn chế độ cho phép bạn có tốc độ truyền cao hơn và khoảng cách xa hơn multimode 50 lần, nhưng cũng tốn kém hơn. Sợi đơn chế độ có một lõi nhỏ hơn nhiều so với đa. Các lõi nhỏ và sóng ánh sáng đơn giản hầu như loại bỏ bất kỳ sự biến dạng có thể là kết quả của xung ánh sáng chồng lên nhau, cung cấp sự suy giảm tín hiệu ít nhất và tốc độ truyền dẫn cao nhất của bất kỳ loại cáp sợi quang.Các sợi quang học đơn mode là một sợi quang học trong đó chỉ thấp nhất trật tự ràng buộc chế độ có thể truyền bá ở bước sóng quan tâm thường 1300 đến 1320nm

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com