Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây Patch Cáp Quang > Dây cáp quang singlemode ST

Dây cáp quang singlemode ST
Dây cáp quang singlemode ST
Dây cáp quang singlemode ST
Dây cáp quang singlemode ST
Dây cáp quang singlemode ST

Dây cáp quang singlemode ST

Đơn giá: USD 0.75 / Piece/Pieces
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FPC-ST-004

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: ST Fiber Patch Cord

Additional Info

    Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    Năng suất: 5000pieces/day

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Thâm Quyến

    Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 8544700000

    Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Dây cáp quang singlemode ST

Fiber Optic ST Patch Cord được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Singlemode Simplex Optic Fiber patchcord có một lõi đường kính lớn lớn hơn nhiều so với bước sóng ánh sáng truyền qua, và do đó có nhiều đường ánh sáng - một số bước sóng ánh sáng được sử dụng trong lõi sợi. Patch Cord Các loại kết nối cáp quang bao gồm ST, FC, SC, LC, MU, MTRJ, E2000 ... có thể được xây dựng theo đặc tả của bạn.

Các tính năng dây cáp quang trong một chế độ đơn

(1) Bên trong: Gạch Ferrule

(2) GR-326-Core của Telcordia, tiêu chuẩn IEC
(3) Sản xuất Xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) Độ đánh bóng xuất sắc và được kiểm tra 100%.
(5) Môi trường ổn định cao

(6) Tùy chỉnh đơn đặt hàng

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang học (OAN)

Chấm dứt thiết bị hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Hình ảnh chi tiết

Singlemode Simplex Optic Fiber PatchcordPatch Cord TypesSinglemode Optic Fiber PatchcordSimplex Optic Fiber Patchcord

Công ty của chúng tôi

Foclink Truyền thông Công ty TNHH là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm sợi dây chùm sợi quang, dây vá quang học, bộ chuyển đổi quang học, bộ chia quang, kết nối sợi quang nhanh , kết nối sợi, bộ suy hao quang học, hộp phân phối sợi vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng rộng, phát sóng, CATV và ngành công nghiệp mạng.


Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Dây Patch Cáp Quang

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong