Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Chế độ Singel Sợi quang Patch Cord,Dây vá quang SM,Dây nhảy dây nhảy quang
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Chế độ Singel Sợi quang Patch Cord,Dây vá quang SM,Dây nhảy dây nhảy quang

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây Patch Cáp Quang > Chế độ Singel Sợi quang Jumper Patch Cord

Chế độ Singel Sợi quang Jumper Patch Cord

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-SM-002

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: LC Fiber Patch Cord

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: thâm quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Chế độ Singel Sợi quang Jumper Patch Cord

Chế độ Singel Sợi quang Patch Cord là hoàn hảo cho các kỹ sư cần một sợi dây vá quang cho tốc độ cao và / hoặc đường truyền dài. Đây SM quang Patch Cord là bền và được xây dựng để cuối cùng trong khi cung cấp hiệu suất chất lượng cao. Sợi quang Jumper Patch Cord là dễ sử dụng và ít hoặc không có bảo trì là cần thiết để bảo trì, giúp bạn tiết kiệm thời gian và tiền bạc trong thời gian dài. Kích thước chế độ, 8.3 / 125, được viết rõ ràng trên áo khoác, vì vậy sẽ không có sự nhầm lẫn với các dây vá khác có thể được sử dụng. Dây này là hoàn hảo cho việc tạo ra một mạng lưới đáng tin cậy cho sự hài lòng của khách hàng tuyệt vời. Nó có sẵn trong một số độ dài khác nhau để hoàn toàn phù hợp với nhu cầu của bạn.

Tính năng, đặc điểm

(1) bên trong: gốm ferrule

(2) Tiêu chuẩn IEC GR-326-Core của Telcordia
(3) Sản xuất xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) đánh bóng tuyệt vời và 100% thử nghiệm.
(5) môi trường ổn định cao

(6) tùy chỉnh thứ tự có sẵn

Item

vaule

Ferrule end-face

SM

Connector type

 SC LC FC ST

Cable type 

SX/LSZH,SX/PVC

Mode 

G652D,G657A1,G657A2,OM1,OM2,OM3 

Cable diameter

0.9mm/2.0mm/3.0mm 

Insertion loss

≤0.2 and 0.3dB

Return loss

≥50 and 65dB

Exchangeability

≤0.2dB

Vibration

≤0.2dB

Operating temperature

-20to 60

Storage temperature

-45 to 85

Tensile force

50N/static state  30N/used state

Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang (OAN)

Sợi odf thiết bị hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Hình ảnh chi tiết

Singel Mode Fiber Optical Patch CordLc St Dx Sm Patch Cord 10 1Fiber Optic Jumper Patch CordLc St Dx Sm Patch Cord 1Sm Optical Patch Cord

Công ty của chúng tôi

Foclink Communications Co, Ltd là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên về R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông quang học sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm dây quang patch , o ptical adapter, nhanh kết nối sợi quang , sợi Connectors, Attenuators sợi , sợi Junction Box , Fiber Optic Chấm dứt Box vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng thông rộng, phát sóng, CATV và ngành công nghiệp mạng .

Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Dây Patch Cáp Quang

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp