Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > ST Adapter

ST Adapter

Sản phẩm mục của ST Adapter, chúng tôi là nhà sản xuất chuyên ngành từ Trung Quốc, ST Adapter, ST đến ST Adaptor nhà cung cấp / nhà máy, bán buôn-chất lượng cao sản phẩm của Bộ chuyển đổi sợi quang ST R & D và sản xuất, chúng tôi có hoàn hảo sau bán hàng dịch vụ và hỗ trợ kỹ thuật. Rất mong nhận được sự hợp tác của bạn!

Xem:

    • Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

    Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì:  25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    • Giấy chứng nhận: ISO

    Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex Bộ điều hợp sợi ST của chúng tôi phù hợp với các phần cắt ST tiêu chuẩn cho các bảng vá, băng cassette, tấm tiếp hợp, giá treo tường và hơn thế nữa. Những bộ điều hợp kim loại kiểu thùng này có thiết kế khóa xoắn cho giao diện ST, và đi kèm với đai ốc lắp và vòng đệm khóa. ST...

    • Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex

    Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì:  25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    • Giấy chứng nhận: ISO

    Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex Những bộ ghép ST kim loại hai mặt FOC này được thiết kế để lắp vào các tấm có hình chữ nhật cắt rời. Loạt bài này có tay áo bằng đồng hoặc bằng gốm để đáp ứng các yêu cầu thiết kế cụ thể của bạn. Ngoài ra, các bộ ghép này có thể được sử dụng với các đầu nối cáp kiểu PC...

    • Bộ chuyển đổi trần quang ST

    Bộ chuyển đổi trần quang ST

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì:  25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    • Giấy chứng nhận: ISO

    Bộ chuyển đổi quang ST FOC cung cấp bộ điều hợp quang sợi ST , bao gồm chế độ đơn và loại đa mode. Những bộ chuyển đổi quang sợi quang ST Bare là kiểu đơn giản, Bộ điều hợp cho Gpon hầu hết là với tay áo zirconia, tùy chọn đồng tay áo adapter có sẵn cho multimode..Fiber Patch Cord, sợi Adapter, sợi Splitter, sợi nhanh...

    • Bộ chuyển đổi quang học ST-ST đa mode Simplex (Kim loại)

    Bộ chuyển đổi quang học ST-ST đa mode Simplex (Kim loại)

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì:  25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    • Giấy chứng nhận: ISO

    Bộ chuyển đổi quang học ST-ST đa mode Simplex (Kim loại) ST Metal Fiber Optic Adatper của chúng tôi phù hợp với tiêu chuẩn ST cutouts cho tấm vá, cassette, tấm adapter, gắn tường và nhiều hơn nữa. Những bộ chuyển đổi kim loại kiểu thùng này có thiết kế khóa xoắn cho các giao diện ST, và đi kèm với đai ốc và máy giặt...

Trung Quốc ST Adapter Các nhà cung cấp

Fiber ST đến ST adaptor còn được gọi là ST ống nối giao phối tay áo. Bộ điều hợp ST cáp quang được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp để kết nối cáp quang thiết bị. Foclink cung cấp một loạt các chế độ duy nhất giao phối và bộ chuyển đổi ST đa, zirconia tay áo và tay áo bằng đồng, simplex và duplex ST coupler. Hybrid cáp quang ST adapter, chẳng hạn như nữ đến nam & nam đến nam adapter sợi, được áp dụng rộng rãi trong hệ thống truyền thông quang học, truyền hình cáp mạng LAN. Chúng tôi cung cấp một loạt các bộ điều hợp cáp quang cung cấp hiệu suất mất mát cao cấp với khả năng lặp lại rất cao.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com