Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > ST Adapter > Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex
Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex
Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex
Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex
Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FA-ST-001

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Model Number: Adapter

    RL: ≥45dB

    Operating Temperature: -40°C~+85°C

    Certificates: RoHS; ISO:9001,UL

    Mode: Singlemode Or Multimode

    Application: Telecommunication

    Durability: >1000 Matings

    Sleeve: Zirconia

    Color: Yellow

    Type: ST/PC

Additional Info

    Bao bì:  25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)

    Năng suất: 30000

    Thương hiệu: FOC

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: ShenZhen

    Cung cấp khả năng: 2000

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 853670/851770

    Hải cảng: ShenZhen,HK

Mô tả sản phẩm

Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex



Bộ điều hợp sợi ST của chúng tôi phù hợp với các phần cắt ST tiêu chuẩn cho các bảng vá, băng cassette, tấm tiếp hợp, giá treo tường và hơn thế nữa. Những bộ điều hợp kim loại kiểu thùng này có thiết kế khóa xoắn cho giao diện ST, và đi kèm với đai ốc lắp và vòng đệm khóa. ST Fiber Coupler Dây D- Fiber Patch, Bộ điều hợp sợi, Bộ chia sợi, Đầu nối nhanh, Bộ suy giảm sợi, Hộp kết thúc sợi Cắt hình dạng của trung tâm bộ chuyển đổi cho phép lắp đặt chắc chắn mà không bị xoay không mong muốn. Fiber Optic ST Cặp đôi bộ điều hợp này hoạt động với các ứng dụng đa chế độ, và có thể phù hợp với nhiều giá treo tường và tấm bộ điều hợp. ST Ad ship với mũ bụi cao su tiêu chuẩn. APC



ST Fiber Adapte r Hình ảnh sản phẩm :

ST Fiber Coupler

Thông số kỹ thuật

Connector Type
ST
Polish Type
UPC
Fiber Counts
Simplex
Fiber Mode
Singlemode
Insertion Loss
≤0.2dB
Durability
≤0.1dB
Flammability Rate
UL94-V0
Working Temperature
-25~70°C

Đặc tính:

1.FC, LC, SC và ST kết thúc có sẵn trong PC hoặc APC
2. Cao tay áo chính xác
3. Mất chèn thấp và khả năng kết nối lại cao
4.REACH SVHC tuân thủ
5.Chất liệu tuân thủ chuẩn RoHS
6. Có sẵn trong cơ thể bằng nhựa hoặc kim loại
7. Các công ty có tiêu chuẩn IEC, TIA / EIA, Telcordia

Ứng dụng

1. Viễn thông quang học
2.lan (Mạng cục bộ)
3.FTTH (Sợi đến nhà)
4. Hệ thống camera quan sát & camera quan sát
5. Hệ thống truyền tốc độ cao
6. Cảm biến quang học
7. Công nghiệp, Cơ khí và Quân sự


Đóng gói & Vận chuyển

ST Fiber Adapter

Câu hỏi thường gặp:

1. Moq của bạn là gì?
Foclink : Thông thường là 1 chiếc / vật phẩm, có thể được phối hợp nếu bạn có yêu cầu chi tiết.
2. Làm thế nào về ngày giao hàng của bạn?
Foclink : Ngày giao hàng khoảng 3-5 ngày, nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng.
3. Bạn có thể cung cấp mẫu cho khách hàng?
Foclink : tất nhiên, tuy nhiên, chi phí giao hàng sẽ được tính trên tài khoản của khách hàng
4. Làm thế nào về giá của bạn?
Foclink : Chúng tôi đang cung cấp các sản phẩm với giá rất cạnh tranh dựa trên hiệu suất tốt.
5. Bạn có cung cấp dịch vụ OEM không?
Foclink : Chúng tôi chấp nhận OEM, ODM. Kích thước cáp và vật liệu được tùy chỉnh. Logo riêng của chúng tôi và thiết kế riêng được chào đón. Chúng tôi sẽ sản xuất theo yêu cầu và mô tả của bạn;

Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > ST Adapter

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong