Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ chuyển đổi quang kim loại,ST Metal Fiber Optic Adatper,Bộ điều hợp quang sợi ShenZhen
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ chuyển đổi quang kim loại,ST Metal Fiber Optic Adatper,Bộ điều hợp quang sợi ShenZhen

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > ST Adapter > Bộ chuyển đổi quang học ST-ST đa mode Simplex (Kim loại)

Bộ chuyển đổi quang học ST-ST đa mode Simplex (Kim loại)

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FA-ST-009

Model Number: Adapter

RL: ≥45dB

Operating Temperature: -40°C~+85°C

Certificates: RoHS; ISO:9001,UL

Mode: Singlemode Or Multimode

Application: Telecommunication

Durability: >1000 Matings

Sleeve: Zirconia

Color: Yellow

Type: ST/PC

Additional Info

Bao bì:  25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

Năng suất: 30000

Thương hiệu: FOC

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: ShenZhen

Cung cấp khả năng: 2000

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 853670/851770

Hải cảng: ShenZhen,HK

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang học ST-ST đa mode Simplex (Kim loại)


ST Metal Fiber Optic Adatper của chúng tôi phù hợp với tiêu chuẩn ST cutouts cho tấm vá, cassette, tấm adapter, gắn tường và nhiều hơn nữa. Những bộ chuyển đổi kim loại kiểu thùng này có thiết kế khóa xoắn cho các giao diện ST, và đi kèm với đai ốc và máy giặt khóa. Bộ chuyển đổi quang kim loại Cắt bỏ hình chữ D của trung tâm bộ điều hợp cho phép cài đặt mạnh mẽ mà không cần xoay vòng không mong muốn. Bộ điều hợp sợi quang ShenZhen các bộ điều hợp này làm việc với các ứng dụng đa mode và có thể vừa với nhiều giá treo tường và các tấm bộ điều hợp. ST Adapter tàu với tiêu chuẩn cao su bụi caps..Fiber Patch Cord, sợi Adapter, sợi Splitter, sợi kết nối nhanh, sợi Attenuator, sợi chấm dứt hộp


ST Adapte r Hình ảnh sản phẩm :

Fiber Optic Adapter St St Multimode Simplex MetalShenzhen Fiber Optic Adapter

Thông số kỹ thuật

Connector Type
ST
Polish Type
UPC
Fiber Counts
Simplex
Fiber Mode
Singlemode
Insertion Loss
≤0.2dB
Durability
≤0.1dB
Flammability Rate
UL94-V0
Working Temperature
-25~70°C


Đặc tính:

1.FC, LC, SC và ST kết thúc có sẵn trong PC hoặc APC
2. độ chính xác cao liên kết tay áo
3. mất chèn thấp và khả năng kết nối cao
4.REACH SVHC compliant
5. vật liệu phù hợp với RoHS
6. có sẵn trong nhựa hoặc kim loại cơ thể
7.Complies với tiêu chuẩn IEC, TIA / EIA, Telcordia

Ứng dụng

1.Fiber quang viễn thông
2.LAN (Mạng cục bộ)
3.FTTH (Fiber To The Home)
4.CATV & Hệ thống CCTV
5. hệ thống truyền dẫn tốc độ cao
6. cảm biến quang học
7.Industtial, cơ khí và quân sự


Bao bì & Shipping

ST Adapter

Câu hỏi thường gặp:

1. moq của bạn là gì?
Foclink : thường là 1 cái / item, có thể được phối hợp nếu bạn có yêu cầu chi tiết.
2. làm thế nào về ngày giao hàng của bạn?
Foclink : ngày giao hàng là khoảng 3-5days, nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng.
3. bạn có thể cung cấp mẫu cho khách hàng?
Foclink : tất nhiên, tuy nhiên chi phí giao hàng sẽ được tính vào tài khoản của khách hàng
4. làm thế nào về giá của bạn?
Foclink : Chúng tôi đang cung cấp sản phẩm với giá cả rất cạnh tranh dựa trên hiệu suất tốt.
5. Do bạn cung cấp Dịch Vụ OEM?
Foclink : Chúng tôi chấp nhận OEM, ODM. Kích thước và vật liệu cáp được tùy chỉnh. Logo riêng của chúng tôi và thiết kế riêng được chào đón. Chúng tôi sẽ sản xuất theo requirment của bạn và mô tả;

Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > ST Adapter

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp