Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ chuyển đổi sợi quang ST Bare,Bộ chuyển đổi quang FTTH,Bộ chuyển đổi quang đơn Duplex
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ chuyển đổi sợi quang ST Bare,Bộ chuyển đổi quang FTTH,Bộ chuyển đổi quang đơn Duplex

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > ST Adapter > Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex

Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FA-ST-007

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Model Number: Adapter

RL: ≥45dB

Operating Temperature: -40°C~+85°C

Certificates: RoHS; ISO:9001,UL

Mode: Singlemode Or Multimode

Application: Telecommunication

Durability: >1000 Matings

Sleeve: Zirconia

Color: Yellow

Type: ST/PC

Additional Info

Bao bì:  25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

Năng suất: 30000

Thương hiệu: FOC

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: ShenZhen

Cung cấp khả năng: 2000

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 853670/851770

Hải cảng: ShenZhen,HK

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex

Những bộ ghép ST kim loại hai mặt FOC này được thiết kế để lắp vào các tấm có hình chữ nhật cắt rời. Loạt bài này có tay áo bằng đồng hoặc bằng gốm để đáp ứng các yêu cầu thiết kế cụ thể của bạn. Ngoài ra, các bộ ghép này có thể được sử dụng với các đầu nối cáp kiểu PC hoặc UPC. Liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được giảm giá với số lượng dự án lớn . FOC cung cấp ST Bare Fiber Adapter , bao gồm chế độ đơn và các loại đa mode. Các bộ chuyển đổi quang FTTH là phong cách simplex,

Bộ chuyển đổi quang đơn Duplex nhất là với tay áo zirconia, bộ điều hợp tay áo bằng đồng tùy chọn có sẵn cho đa mode. .Fiber Patch Cord, Bộ chuyển đổi quang, Fiber Splitter, Đầu nối sợi quang, Bộ suy hao sợi, Hộp kết nối sợi quang

Fiber Optical Adapter St St Singlemode Duplex
Các ứng dụng bộ chuyển đổi quang sợi ST:


Cài đặt tiền đề
Mạng viễn thông
Mạng lưới Metro
Mạng cục bộ (LAN)
Mạng xử lý dữ liệu
Thiết bị đo đạc

ST sợi quang adapter tính năng:
Thiết kế nhỏ gọn
Căn chỉnh chính xác cao
Chèn thấp và mất mát trở lại và phản xạ ngược
Lựa chọn vỏ kim loại hoặc nhựa, đồng phosphor hoặc zirconia chia tay áo


ST Fiber Adapte r Hình ảnh sản phẩm :

Fiber Optical Adapter St St Duplex


Thông số kỹ thuật

Connector Type
ST
Polish Type
UPC
Fiber Counts
Simplex
Fiber Mode
Singlemode
Insertion Loss
≤0.2dB
Durability
≤0.1dB
Flammability Rate
UL94-V0
Working Temperature
-25~70°C

Thông số kỹ thuật
Kết nối- hai ST (nữ) đến hai ST (nữ)
Vật liệu cơ thể- Kim loại
Gắn kết - Buồng đứng hoặc vách ngăn miễn phí (hai lỗ 3/8 ").
Liên kết tay áo vật liệu- Zirconia gốm
Kênh - Duplex
Precision- Singlemode
Màu kim loại
Mất chèn (IL) - <0.2dB
Độ bền- <0.1dB thay đổi sau 500 lần đo
Nhiệt độ hoạt động- -4 º C đến +75 º C (+25 º F đến +165 º F)

Ứng dụng

1.Fiber quang viễn thông
2.LAN (Mạng cục bộ)
3.FTTH (Fiber To The Home)
4.CATV & Hệ thống CCTV
5. hệ thống truyền dẫn tốc độ cao
6. cảm biến quang học
7.Industtial, cơ khí và quân sự


Bao bì & Shipping

Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

Câu hỏi thường gặp:

1. moq của bạn là gì?
Foclink : thường là 1 cái / item, có thể được phối hợp nếu bạn có yêu cầu chi tiết.
2. làm thế nào về ngày giao hàng của bạn?
Foclink : ngày giao hàng là khoảng 3-5days, nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng.
3. bạn có thể cung cấp mẫu cho khách hàng?
Foclink : tất nhiên, tuy nhiên chi phí giao hàng sẽ được tính vào tài khoản của khách hàng
4. làm thế nào về giá của bạn?
Foclink : Chúng tôi đang cung cấp sản phẩm với giá cả rất cạnh tranh dựa trên hiệu suất tốt.
5. Do bạn cung cấp Dịch Vụ OEM?
Foclink : Chúng tôi chấp nhận OEM, ODM. Kích thước và vật liệu cáp được tùy chỉnh. Logo riêng của chúng tôi và thiết kế riêng được chào đón. Chúng tôi sẽ sản xuất theo requirment của bạn và mô tả;

Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > ST Adapter

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp