Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Đầu nối ST Fiber,ST kết nối,Bộ kết nối cáp quang ST,Kết nối quang ST,,
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Đầu nối ST Fiber,ST kết nối,Bộ kết nối cáp quang ST,Kết nối quang ST,,

Trang Chủ > Sản phẩm > Đầu nối sợi > Đầu nối ST Fiber

Đầu nối ST Fiber

Sản phẩm mục của Đầu nối ST Fiber, chúng tôi là nhà sản xuất chuyên ngành từ Trung Quốc, Đầu nối ST Fiber, ST kết nối nhà cung cấp / nhà máy, bán buôn-chất lượng cao sản phẩm của Bộ kết nối cáp quang ST R & D và sản xuất, chúng tôi có hoàn hảo sau bán hàng dịch vụ và hỗ trợ kỹ thuật. Rất mong nhận được sự hợp tác của bạn!
SC ST và LC kết nối cáp quang
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

SC ST và LC kết nối cáp quang Đầu nối cáp quang ST quang, đầu nối SC ST được sử dụng để kết nối và ghép nối giữa đầu nối hoạt động sợi. Chọn loại thích hợp theo mối nối của đầu nối hoạt động sợi quang. Cáp kết nối ST Cáp quang kỹ thuật tốt để đảm...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC ST LC Typle kết nối sợi quang
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

SC ST LC Typle sợi quang kết nối Đầu nối quang ST, đầu nối ST LC là loại đầu nối cáp quang thương mại phổ biến nhất. Đầu nối cáp ST sử dụng ống nhựa tiếp xúc chứa sợi quang. Điều này đòi hỏi một kết nối với một cáp phù hợp ở phía bên kia, kết hợp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đầu nối loại kết nối nhiều nút đơn mode
  • Đơn giá:USD 0.23 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    1000 Bag/Bags USD 0.23 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: bởi bầu nhựa
  • Cung cấp khả năng: 10000 PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 1000 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Đầu nối loại kết nối nhiều nút đơn mode Kết nối ST Type được phát triển bởi AT & T ngay sau khi FC xuất hiện. Trong nháy mắt họ có thể bị nhầm lẫn với nhau nhưng Sinlge Mode ST Connector và Multimode ST Connetor sử dụng một đồ đạc lưỡi lê chứ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đầu nối quang SC và SC
  • Đơn giá:USD 0.23 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    1000 Bag/Bags USD 0.23 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: bởi bầu nhựa
  • Cung cấp khả năng: 10000 PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 1000 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Đầu nối quang SC và SC Đầu nối ST và SC , đầu nối ST sử dụng kết nối khóa xoắn lưỡi lê với ferrule 2.5mm. Có sẵn trong singlemode và multimode, kết nối FO ST có tính năng cài đặt trường đáng tin cậy và bền. Thiết kế của Đầu nối sợi quang ST cho phép...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đầu nối sợi AP PC APC
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Đầu nối sợi AP PC APC Truyền thông ST PC APC Dây nối đầu nối cáp quang . Đầu nối ST sợi, đầu nối ST ST là hai đầu cáp quang có độ chính xác cuối, được gắn lên theo phương tiện truyền dẫn có thể được chia thành chế độ đơn quang phổ biến silicon, bộ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Trung Quốc Đầu nối ST Fiber Các nhà cung cấp
ST kết nối sợi quang là một trong những loại kết nối đầu tiên được ứng dụng rộng rãi trong các ứng dụng mạng cáp quang, các kết nối ST sử dụng một vòng nhựa hoặc kim loại cơ.and cáp quang kết nối ST sử dụng "twist-on / twist-off" bagonet theo phong cách cơ chế với Cột 2.5mm. Có sẵn trong chế độ singlemode và multimode. Thiết kế đầu nối sợi quang ST cho phép các nhà lắp ghép uốn lại phần sau của cơ thể trực tiếp lên cáp và Kevlar. Foclink, nhà cung cấp đáng tin cậy đầu nối cáp ST luôn luôn bên cạnh bạn 7 * 24.
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp