Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Đầu nối sợi > Đầu nối ST Fiber > Đầu nối sợi AP PC APC

Đầu nối sợi AP PC APC
Đầu nối sợi AP PC APC
Đầu nối sợi AP PC APC
Đầu nối sợi AP PC APC
Đầu nối sợi AP PC APC

Đầu nối sợi AP PC APC

Đơn giá: USD 0.2 / Piece/Pieces
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FC-ST-003

    Kiểu: Cáp quang

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Mode: Singlemode,multimode

    Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

    Ferrule: Ceramic

    Model Number: ST/PC ST/APC

Additional Info

    Bao bì: polybag đóng gói

    Năng suất: 5000PCS

    Thương hiệu: FOC / OEM

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Thâm Quyến

    Cung cấp khả năng: 10000PCS

    Giấy chứng nhận: ISO90001

    Mã HS: 853670

    Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

Mô tả sản phẩm

Đầu nối sợi AP PC APC

Truyền thông ST PC APC Dây nối đầu nối cáp quang . Đầu nối ST sợi, đầu nối ST ST là hai đầu cáp quang có độ chính xác cuối, được gắn lên theo phương tiện truyền dẫn có thể được chia thành chế độ đơn quang phổ biến silicon, bộ nhảy đa mode và các loại khác như nhựa cho môi trường truyền cáp sợi quang ,



St St ConnectorSt Fiber Connector 1


Ứng dụng ( Đầu nối sợi quang, Đầu nối sợi quang FC , Đầu nối sợi quang SC, Đầu nối sợi quang, Đầu nối cáp quang LC) :

- Viễn thông quang học Wi-Fi
--FTTH (Fiber To The Home)
--CATV & CCTV
- Mạng xử lý dữ liệu
--Thiết bị viễn thông
--Mạng cục bộ


Các tính năng ( Đầu nối sợi quang, Đầu nối sợi quang FC , Đầu nối sợi quang SC, Đầu nối sợi quang ST, Đầu nối cáp quang LC) :

- Độ bền tốt

- Hiệu suất nhiệt độ tốt

--Dễ dàng cài đặt

--Giá cả cạnh tranh


Thông số ( sợi kết nối, fc sợi kết nối, sc sợi kết nối, st sợi kết nối, lc sợi kết nối) :


 Insertion loss SM ≤0.20 dB
MM ≤0.25dB
Return loss

PC

≥50 dB
UPC  ≥55 dB
APC ≥65dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes





SM: 125.0+1/-0um concentricity:≤1.0um
125.5+1/-0um ≤1.0um
126.0+1/-0um ≤1.0um
MM:125 um
concentricity:1≤3 um
127 um ≤3 um
128 um
≤3 um
Operating temperature -40~85


Danh mục sản phẩm : Đầu nối sợi > Đầu nối ST Fiber

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong