Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Đầu nối quang ST,Đầu nối ST LC,ST Loại sợi quang kết nối
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Đầu nối quang ST,Đầu nối ST LC,ST Loại sợi quang kết nối

Trang Chủ > Sản phẩm > Đầu nối sợi > Đầu nối ST Fiber > SC ST LC Typle kết nối sợi quang

SC ST LC Typle kết nối sợi quang

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.2 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FC-ST-004

Kiểu: Cáp quang

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Mode: Singlemode,multimode

Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

Ferrule: Ceramic

Model Number: ST/PC ST/APC

Additional Info

Bao bì: polybag đóng gói

Năng suất: 5000PCS

Thương hiệu: FOC / OEM

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 10000PCS

Giấy chứng nhận: ISO90001

Mã HS: 853670

Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

Mô tả sản phẩm

SC ST LC Typle sợi quang kết nối

Đầu nối quang ST, đầu nối ST LC là loại đầu nối cáp quang thương mại phổ biến nhất. Đầu nối cáp ST sử dụng ống nhựa tiếp xúc chứa sợi quang. Điều này đòi hỏi một kết nối với một cáp phù hợp ở phía bên kia, kết hợp một kết nối mà giao phối với nhau.



St Type Fiber Optic ConnectorSt Optical Connector


Ứng dụng ( Đầu nối sợi quang, Đầu nối sợi quang FC , Đầu nối sợi quang SC, Đầu nối sợi quang ST, Đầu nối cáp quang LC) :

- Viễn thông quang học Wi-Fi
--FTTH (Fiber To The Home)
--CATV & CCTV
- Mạng xử lý dữ liệu
--Thiết bị viễn thông
--Mạng cục bộ


Tính năng ( Đầu nối sợi quang, Đầu nối sợi quang FC , Đầu nối sợi quang SC, Đầu nối sợi quang, Đầu nối cáp quang LC) :

- Độ bền tốt

- Hiệu suất nhiệt độ tốt

--Dễ dàng cài đặt

--Giá cả cạnh tranh


Thông số ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi kết nối, LC sợi kết nối) :


 Insertion loss SM ≤0.20 dB
MM ≤0.25dB
Return loss

PC

≥50 dB
UPC  ≥55 dB
APC ≥65dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes





SM: 125.0+1/-0um concentricity:≤1.0um
125.5+1/-0um ≤1.0um
126.0+1/-0um ≤1.0um
MM:125 um
concentricity:1≤3 um
127 um ≤3 um
128 um
≤3 um
Operating temperature -40~85


Danh mục sản phẩm : Đầu nối sợi > Đầu nối ST Fiber

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp