Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:ST Patch Cord,Dây Patch Quang Đơn,Fiber Jumper
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

ST Patch Cord,Dây Patch Quang Đơn,Fiber Jumper

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > ST Patch Cord > ST đơn giản Jumper sợi quang

ST đơn giản Jumper sợi quang

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.75 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-ST-001

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: ST Simplex

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

ST đơn giản Jumper sợi quang

ST Patch Cord cung cấp phương tiện truyền dẫn đường trở lại cho một tín hiệu, cho dù Simplex Optical Patch là cho mục đích thử nghiệm hoặc do phục hồi mạng.
Trong trường hợp thử nghiệm, Simplex Optical Patch được sử dụng để chẩn đoán một vấn đề.
Loại có sẵn bao gồm tất cả các loại kết nối. Chúng tôi là nhà cung cấp cáp quang Jumper , chúng tôi cung cấp giao hàng nhanh cho Simplex Patch Cord, Duplex Patch Cord, ST Patch Cord, SC Patch Cord.

Các tính năng của Patch Cord Fiber

(1) Bên trong: Gạch Ferrule

(2) GR-326-Core của Telcordia, tiêu chuẩn IEC
(3) Sản xuất Xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) Độ đánh bóng xuất sắc và được kiểm tra 100%.
(5) Môi trường ổn định cao

(6) Tùy chỉnh đơn đặt hàng

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Ứng dụng dây cáp quang


1 . Có sẵn kết nối sợi đơn giản

2 . Độ chính xác cao về kích thước cơ học .

3 . Khả năng trao đổi tốt và độ bền tốt;

4. Mất chèn thấp, ổn định nhiệt độ cao và khả năng trao đổi tốt.

5 Quạt máy ra, có sẵn Pigtail, Nhiều

Khởi động (cáp) Kích thước Có sẵn

Các ứng dụng:

1. Mạng viễn thông

2. Gigabit Ethernet, GPON, EPON

3. Mạng máy tính

4. Hộp kết cuối sợi

5. Cáp quang CATV



Hình ảnh chi tiết

Simplex Optical Patch CordSt Patch CordFiber Optic JumperOptical Patch CordPatch Cord St






Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > ST Patch Cord

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp