Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Sợi quang Jumper Orange,ST đến LC SM Dây Patch,Sợi dây vá ST FC
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Sợi quang Jumper Orange,ST đến LC SM Dây Patch,Sợi dây vá ST FC

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > ST Patch Cord > Chế độ đơn ST FC LC Fiber Jumper

Chế độ đơn ST FC LC Fiber Jumper

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.75 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-ST-09

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: ST Simplex

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: thâm quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Chế độ đơn ST FC LC Fiber Jumper

Sợi quang Patch dây là thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng mất chèn thấp và mất mát trở lại. Cáp quang Jumper màu cam đi kèm với sự lựa chọn của bạn về cấu hình cáp đơn hoặc cáp kép. Phạm vi cáp sợi vá được kết thúc với các đầu nối hiện đại và có sẵn trong bất kỳ kết hợp ST, SC, LC và MTRJ với PC, UPC hoặc Các loại đánh bóng APC để đáp ứng các cấu hình tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh của bạn. ST đến LC SM Dây Patch được sử dụng để chẩn đoán sự cố. Sợi patch Cord ST FC được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Sợi quang Patch Cord có một lõi đường kính lớn lớn hơn nhiều so với bước sóng ánh sáng truyền đi, và do đó có nhiều con đường ánh sáng-một số bước sóng ánh sáng được sử dụng trong lõi sợi quang.


Tính năng, đặc điểm

(1) bên trong: gốm ferrule

(2) Tiêu chuẩn IEC GR-326-Core của Telcordia
(3) Sản xuất xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) đánh bóng tuyệt vời và 100% thử nghiệm.
(5) môi trường ổn định cao

(6) tùy chỉnh thứ tự có sẵn

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Các ứng dụng

1 . Simplex sợi kết nối có sẵn

2 . Độ chính xác cao về kích thước cơ học .

3 . Khả năng trao đổi tốt và độ bền tốt;

4. mất chèn thấp, ổn định nhiệt độ cao và khả năng trao đổi tốt.

5 Fan-out có sẵn, Pigtail có sẵn, khác nhau

Khởi động (cáp) kích thước có sẵn

Các ứng dụng:

1. Mạng viễn thông

2. Gigabit Ethernet, GPON, EPON

3. Mạng máy tính

4. Sợi chấm dứt hộp

5. CATV sợi quang

Hình ảnh chi tiết

Fiber Patch Cord St FcOptical Fiber Jumper Orange

Foclink Cung cấp Bộ chuyển đổi phương tiện F iber , Bộ chia PLC , Đầu nối nhanh SC , Bộ suy giảm quang cố định , Chế độ lấy sợi S Dây vá .

Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > ST Patch Cord

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp