Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Sợi quang sợi đơn G652d,Chuỗi sợi quang đơn mode,Chế độ Pigtail Đơn
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Sợi quang sợi đơn G652d,Chuỗi sợi quang đơn mode,Chế độ Pigtail Đơn

Trang Chủ > Sản phẩm > Sợi tóc Pigtail > ST Pigtail > ST Fiber Optic Single Mode

ST Fiber Optic Single Mode

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.42 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FP-ST-001

Chứng nhận: GS, ISO, CE, RoHS

Durability: >1000 Matings

Operating Temperature: -40~75

Return Loss: > 50db

Sleeve: Zirconia

Application: FTTH

Insertion Loss: IL<0.3db

Color: White And Yellow

Type: ST/UPC

Điều kiện: Mới

Mode: SM

Key Words: G652d Optical Singlemode Fiber Pigtail

Additional Info

Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic

Năng suất: 5000pcs/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

ST Fiber Optic Single Mode

G652d sợi quang Singlemode Fiber Pigtail có vỏ bọc bằng lưỡi lê và một miếng sắt dài được giữ bằng chất liệu sợi. Fiber Optic Pigtail Single Mode có sẵn trong cả hai phiên bản đa hoặc singlemode. Các bộ ghép hình đơn giản và duplex theo chiều ngang có sẵn với vỏ kim loại hoặc nhựa. Single Pigtail có đường kính trung bình là 0.9mm.

Tính năng ( Fiber Pigtail, SC Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail ST, Pigtail FC):

Độ tin cậy cao

Mất mát trở lại cao

Mất chèn thấp

Ứng dụng

Mạng viễn thông

Mạng Lưới Địa phương

Cảm biến sợi quang

Thiết bị kiểm tra sợi quang học

Hệ thống truyền thông sợi quang

FTTH, LAN, PON & CATV quang học.

Đặc điểm kỹ thuật

Mode

SM

MM

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

Typical ≤0.2dB

Maximum ≤0.3dB

≤0.25dB

Return Loss

≥50dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Repeatability

≤0.1dB

Durability

≤0.2dB (1000 times mating)

Tensile Strengh

> 10kg

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours) 

G652d Optical Singlemode Fiber PigtailFiber PigtailFiber Optic Pigtail Single ModeSingle Mode Pigtail


Danh mục sản phẩm : Sợi tóc Pigtail > ST Pigtail

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp